Author: E***e
Date:
Review: sản phẩm đẹp, tôi hài lòng
Màu sắc: Màu tím Violet
Price: 62.000₫
| Material | Polyester |
| Handle Material | Plastic |
| Bristle Material | Nylon |
| Color | Black |
| Type | Foundation Brushes |
| Chiều cao | 4 cm |
| Chiều dài | 13 cm |
| Chiều rộng | 4 cm |
| SKU | sb2303319987176190 |
Brand Name: MAANGE
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/MAANGE-sc-0141884800.html
Quality: 5177413 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: E***e
Date:
Review: sản phẩm đẹp, tôi hài lòng
Màu sắc: Màu tím Violet
Author: h***8
Date:
Review: Đánh nền đẹp, dày
Màu sắc: Màu tím Violet
Author: m***i
Date:
Review: rất hài lòng
Màu sắc: Màu tím Violet
Author: d***1
Date:
Review: Really good quality, the brush is dense so great for foundation application because it doesn’t soak up the product so you get better coverage
Màu sắc: Màu tím Violet
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm